เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน – 5 กรกฏาคม 2567 ทีมงานผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โครงการวิศวกรรมศาสตรบัณฑิตนานาชาติ ภาควิชาวิศวกรรมโยธา นำโดย ดร.จุลพจน์ จิรวัชรเดช หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมโยธา เดินทางไปเจราจาความร่วมมือ และหาแนวทางใน การสร้างความร่วมมือกับ ESTP, Grande ecole d’ ingenieurs de la construction ประเทศสาธารณรัฐฝรั่งเศส และ University Applied Sciences Upper Austria ประเทศสาธารณรัฐออสเตรีย เพื่อขยายความร่วมมือกับมหาวิทยาลัยในต่างประเทศ ทั้งด้านการเจรจาความร่วมมือในการแลกเปลี่ยนนักศึกษา บุคลากร ความร่วมมือทางด้านงานวิจัย และด้านอื่นๆร่วมกันในอนาคต
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/fran77671.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/fran77672.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/fran77673.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/fran77675.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/fran77674.jpg)