ภาควิชาวิศวกรรมโยธา มจธ. ขอแสดงความยินดีกับ นักศึกษาระดับปริญญาตรี ภาควิชาวิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ มจธ. จำนวน 6 คน ที่ได้รับรางวัลเชิดชูเกียรตินักกิจกรรม ประจำปีการศึกษา 2561 ได้แก่นาย พธนันทน์ วสุวัต นางสาวพนิดา อินทะเรืองสร นายศิวกร จิตร์ถาวรมณี นายพงศกร ศิริสิงห์อำไพ นางสาวธรรมสรณ์ แก้วไทรหงวน และนายชนะพันธุ์ พิริยดำรงค์ชัย เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 22 สิงหาคม 2562 ณ ยิมเนเซียม อาคารพระจอมเกล้าราชานุสรณ์ 190 ปี
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/69344061_2163712110400473_5179527209454403584_o-1024x683.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/S__53321824-1024x768.jpg)