เมื่อวันจันทร์ ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2562 รศ.ดร.สุทัศน์ ลีลาทวีวัฒน์ หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมโยธา เป็นประธานมอบเกียรติบัตรให้กับนักศึกษาในโครงการวิศวกรรมศาสตรบัณฑิตนานาชาติ (ITCE) ที่ได้รับทุน ITCE Platinum และทุน ITCE Outstanding Achievement ในภาคการศึกษาที่ 1/2561 ซึ่งนักศึกษาที่ได้รับมอบทุน ITCE Platinum แบบเต็มรูปแบบ จะได้รับทุนการศึกษาละ 53,500 บาท ส่วนทุน ITCE Platinum แบบบางส่วนจะได้รับ ทุนการศึกษาทุนละ 26,750 บาท และทุน ITCE Outstanding Achievement ทุนการศึกษาละ 5,000 บาท ซึ่งในการมอบทุนการศึกษาในครั้งนี้ มีคณาจารย์มาร่วมแสดงความยินดีและให้เกียรติถ่ายภาพร่วมกัน ณ ห้องประชุมภาควิชาวิศวกรรมโยธา อาคารวิศววัฒนะ ชั้น 4
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/itcetun621.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/itcetun622.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/itcetun623.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/itcetun624.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/Platinum-1-61-revised-CE-pr._Page_1-1024x938.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/Platinum-1-61-revised-CE-pr._Page_2-872x1024.jpg)