เมื่อวันเสาร์ที่ 26 มกราคม 2562 ชมรมศิษย์เก่าโยธาบางมด ได้จัดงาน“ สังสรรค์ สปิริตมดโยธา ครั้งที่ 2” นำโดย รศ.เอนก ศิริพานิชกร ประธานชมรมศิษย์เก่าโยธาบางมด ได้กล่าวเปิดงานและกล่าววัตถุประสงค์ในการจัดงานในครั้งนี้ เพื่อแสดงมุทิจาจิตกราบขอพรจากคณาจารย์อาวุโสและปัจจุบันชองภาควิชาวิศวกรรมโยธาและสังสรรค์ร่วมกันเนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2562 โดยมีบรรยากาศอย่างสนุกสนานและเป็นกันเอง กิจกรรมในครั้งนี้จัดขึ้น ณ สโมสรทหารบก ถนนวิภาวดีรังสิต โดยมีผู้เข้าร่วมกว่า 200 คน
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/spl623.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/spl624.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/spl622.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/spl621.jpg)