ภาควิชาวิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี ได้จัดโครงการสัมมนาและกิจกรรมต้อนรับนักศึกษาใหม่ระดับบัฑิตศึกษา เพื่อสร้างความสามัคคีและความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษาในแต่ละสาขาวิชา โดยมีเป้าหมายแลกเปลี่ยนความรู้ระหว่างนักศึกษาปัจจุบัน ศิษย์เก่า คณาจารย์ที่ปรึกษารวมทั้งเสริมสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างรุ่นพี่ และรุ่นน้อง ซึ่งโครงการดังกล่าวจะจัดขึ้นในวันที่ 16 – 17 มีนาคม 2567 ณ โรงแรมภูสักธาร รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/smas1703671-1024x693.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/smas1703672.jpg)
![](https://ce.kmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/smas1703673-768x1024.jpg)